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TAREHE —22/04/2022

- Mwenyekiti
- Katibu

Mkurugenzi Mtendaji Wilaya
-Afisa Utumishi Wilaya

-Afisa Kilimo Wilaya

-Mratibu wa TASAF Wilaya
-Mweka Hazina Wilaya
-Katibu TSD Wilaya

-Kaimu Mganga Mkuu Wilaya
-Mkaguzi wa ndani

-Afisa utumishi

- Afisa Misitu Wilaya

-Afisa Nyuki Wilaya

-Afisa TEHAMA Wilaya

-Afisa Uchaguzi Wilaya

-Afisa Habari Wilaya

-Afisa Mipango Wilaya
-Kaimu Mhandisi Ujenzi Wilaya
-Afisa Mifugo na Uvuvi Wilaya
-Afisa Mtendaji Mamlaka Mji Mdogo Muheza
-Mratibu wa kuthibiti UKIMWI Wilaya
-Afisa Maendeleo ya Jamii Wilaya
-KatibuTawala Wilaya

-Afisa Mazingira Wilaya

-KaimuAfisa Ardhi Wilaya
-KaimuAfisaMapato Wilaya

-Afisa Elimu Msingi Wilaya
-MdhibitiUborawa Elimu yaMsingi Wilaya
-Afisa Elimu Sekondari Wilaya
-MwanasheriawaHalmashauri
-Mwanasheria

-Afisa Biashara Wilaya



12/2021/2022/121:

12/2021/2022/122:

KUFUNGUA KIKAO.
Mwenyekiti alifungua kikao saa 03:30 asubuhi.

KUTHIBITISHA AJENDA ZA KIKAO.

Katibu aliwasilisha ajenda za kikao na wajumbe walizikubali kama
ifuatavyo:-

s
Z,
3.

*

8.

g,

Kufungua kikao.

Kuthibitisha ajenda za kikao.

Kusoma na kuthibitisha muhtasari wa kikao cha kamati ya wataalamu
tarehe 23/03/2022.

4. Utekelezaji wa yatokanayo na kikao cha wataalamu tarehe 23/03/2022.
5.
6. Taarifa ya mapato ya mfuko wa afya ya jamii CHF, ICHF, Papo kwa Papo

Taarifa ya mapato na matumizi ya Halmashauri mwezi Machi 2022.

na Bima ya Afya ya Taifa NHIF kwa mwezi Machi 2022.

Taarifa ya marejesho ya Mikopo vikundi vya wanawake, vijana na
walemavu Machi, 2022.

Taarifa ya ziara ya ukaguzi wa miradi robo ya tatu 2022.

Taarifa ya utekelezaji miradi ya maendeleo robo ya tatu 2022.

10. Taarifa ya manunuzi ya Halmashauri robo ya tatu 2022.
11. Taarifa ya kamati ya ukaguzi robo ya tatu 2022.
12.Mapendekezo ya mfanyakazi hodari mwaka 2022
13.Sheria ndogo za Halmashauri 2022.

14.Maombi ya kutangaza zabuni 2022/2023.

15.Kufunga kikao.

12/2021/2022/123: KUSOMA NA KUTHIBITISHA MUHTASARI WA KIKAO CHA KAMATI
YA WATAALAMU CHA TAREHE 23/03/2022.

Muhutasari wa kikao cha kamati ya wataalamu cha tarehe 23/03/2022
ulisomwa na wajumbe wote na baadae mwenyekiti na katibu waliweka saini
kuthibitisha kuwa ni kumbukumbu halali ya kikao hicho.

12/2021/2022/124:

UTEKELEZAJI WA YATOKANAYO NA KIKAO CHA TAREHE
22/04/2022.

a) MAOMBI YA FEDHA SH. 109,888,867 /= KUENDELEZA
KITUO CHA AFYA KWAFUNGO.

Mchanganuo wa matumizi ya fedha uhakikiwe na taarifa iwasilishwe
Kikao kijacho baada ya uhakiki.



12/2021/2022/125:

MAPATO:

II.
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IV.

b) TAARIFA YA MAPATO NA MATUMIZI YA HALMASHAURI
MWEZI MACHI, 2021.
Afisa Mifugo afuatilie kwa makini idadi ya mifugo inayochinjwa na kuwa
na takwimu zitakazoendana na mapato yanayopatikana. Taarifa
iwasilishwe kikao kijacho.
Afisa Mazingira afuatiliaji kuhusu mapato yanayopatikana na machimbo
ya mawe, mchanga na kokoto na taarifa iwasilishwe kikoa kijacho.

Afisa mipango afuatilie kuhusu Mtambo wa maji na Taarifa itolewe kikao
kijacho.

Afisa Ardhi afuatilie vibanda vilivyopo eneo la kanisa na taarifa iwasilishwe
kikao kijacho

c) TAARIFA YA ZIARA YA UKAGUZI WA MIRADI ROBO YA
TATU 2022.
I. Mkaguzi wa ndani akague miradi iliyopo Mgoda, Kwabada, Mkuzi na
Tongwe na taarifa iwasilishwe kikao kijacho.

TAARIFA YA MAPATO NA MATUMIZI YA HALMASHAURI MWEZI
MACHI, 2022

Mweka Hazina aliwasilisha taarifa ya mapato na matumizi ya
Halmashauri kwa Mwezi Machi, 2022. Nakala ya taarifa hiyo waligawiwa
wajumbe wote. Kwa muhutasari taarifa hiyo ni kama ifuatayo

Katika Mwaka wa Fedha 2021/2022, Halmashauri ya wilaya ya Muheza imekisia kukusanya jumla ya
Sh 36,471,098,539.00 kutoka kwenye vyanzo vyake vyote vya mapato. Hadi mwezi March, 2022
Halmashauri imekusanya mapato ya ndani, ruzuku, na miradi ya maendeleo ya jumla ya Sh
23,337,781,136 sawa na 64% ya makisio.

Chanzo cha | Makisio Jumla ya Mapato | Mapato halisi | Jumla ya Mapato | Asilimia
Mapato 2021/2022 halisi Julai - Feb | March, 2022 Julai - March 2022 | %
2022
2,130,000,000 309,578,476 91%
1,635,340,217 1,944,918,693
CHF,NHIF, 180,000,000 29,049,248 71%
Ada(Afya ya 99,426,420 128,475,668
Jamii)
Ada za | 119,400,000 18,381,100 97%
sekondari 97,068,877 115,449,977
Ada ya Taka 20,412,000 0 58%
11,870,500 11,870,500
Ruzuku 779,075,000 50,118,416 94%
Mengineyo 684,167,170 734,285,586
Ruzuku 23,046,673,000 1,891,514,000 66%
Mishahara 13,372,929,280 15,264,443,280
Ruzuku miradi | 10,195,538,539 4,569,388,486 | 568,948,946 5,138,337,432 50%
ya Maendeleo
36,471,098,539 20,470,190,949 | 2,867,590,186 23,337,781,136 | 64%




MATUMIZI:

Hadi kufikia mwezi March, 2022, Halmashauri ya wilaya ya Muheza imetumia jumla ya
Sh 22,639,666,623.63 sawa na 62% ya bajeti ya 2021/2022.

Chanzo cha | Makisio Jumla ya | Matumizi Halisi | Jumla ya Matumizi | Asilimia
Mapato 2020/2021 Matumizi Julai- | March 2022 Julai-March 2022 | %

. Feb 2022
Mapato ya | 2,130,000,000 1,341,130,684 70,151,593 1,411,282,277 66%
Ndani
CHF(Afya ya | 180,000,000 45,604,622 7,991,169 53,595,791 30%
Jamii)
Ada za | 119,400,000 62,974,523 19,188,137 82,162,660 69%
sekondari
Ada ya Taka 20,412,000 10,564,745 0 10,564,745 52%
Ruzuku 779,075,000 360,277,223 43,133,800 403,411,023 52%
Mengineyo
Ruzuku 23,046,673,000 13,375,860,595 1,891,514,000 15,267,374,595 66%
Mishahara
Ruzuku miradi | 10,195,538,539 4,466,062,958 945,212,575 5,411,275,533 53%
ya Maendeleo
JUMLA 36,471,098,539 19,757,220,850. 2,977,191,274.0 22,639,666,623.6 | 62%
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USULUHISHI WA KIBENKI ( RECONCILIATION)

Mpaka kufikia mwezi March usuluhishi wa akaunti saba za Halmashauri zilizopo BOT ( Education
Sector Acc, Health Sector Acc, other Charge Acc, Peronal Emolument Acc,Reccurrent Ownsource Acc,
Development Ownsource Acc, na Development Exchequer Acc), akaunti tatu ambazo zipo katika
benki za biashara ( Commercial Banks): Miscellaneous Deposit, Muheza Dc Ownsource Revenue

Collection na WYDT Acc, usuluhishi unaendelea.

Wajumbe waliipokea taarifa hiyo na kukubaliana iende kamati ya fedha, uongozi na mipango

kujadiliwa.

12/2021/2022/126:

TAARIFA YA MAPATO YA MFUKO WA AFYA YA JAMII CHF, ICHF,

PAPO KWA PAPO NA BIMA YA AFYA YA TAIFA (NHIF) KWA

MWEZI MACHI, 2022.

Mganga mkuu aliwasilisha taarifa ya mapato ya Mfuko wa Afya ya Jamii CHF,
ICHF, Papo kwa papo na Bima ya Afya (NHIF) kwa mwezi Machi, 2022. Nakala
ya taarifa hiyo waligawiwa wajumbe wote, kwa muhtasari taarifa hiyo ni kama

ifuatavyo:-

Kwa kipindi cha mwezi Machi 2022, Jumla ya Tshs. 9,864,950/ =
zimekusanywa kutokana na michango ya papo kwa papo, Tsh.13, 503,640/ =
zimekusanywa kutoka Mfuko wa Taifa wa Bima ya Afya (NHIF) na Tsh.5,
680,658/= zimekusanywa kutoka Mfuko wa Afya ya Jamil ilioboreshwa

(ICHF).Jumla kuu ni Tsh.29,049,248/=
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Aidha tangu kuzinduliwa kwa CHF Iliyoboreshwa tarehe 10/10/2019 jumla ya
kaya 2126 zimejiunga sawa na asilimia 15.7 ya kaya lengwa 13,560 ifikapo
Juni 2022

Kwa kipindi cha Mwezi Machi 2022 vituo vya kutolea huduma za Afya vimetoa
huduma kwa makundi ya msamaha zenye thamani ya Tsh.47,745,558/=
ambapo Gharama za Kumuona daktari 24,768,000/ = (51.87%), Vipimo na
Dawa Tsh.22,977,558/ = (48.13%).

MIKAKATI YA KUFIKIA LENGO LA UANDIKISHAJI WA ICHF

1. Kufanya ufuatiliaji wa malipo ya ICHF kutoka Mkoani ili kuongeza upatikanaji
wa dawa na vifaa kwa wateja wa ICHF

2. Kuendelea kufanya uhamashishaji wa ICHF kupitia mikutano ya hadhara,
shule, vikundi vya ujasiriamali, Walegwa wa Tasaf na vikundi vya Boda Boda

Wajumbe waliipokea taarifa hiyo na kukubaliana iende kamati ya fedha,
mipango kujadiliwa

12/2021/2022/127: TAARIFA YA MAREJESHO YA MIKOPO VIKUNDI VYA WANAWAKE,
VIJANA NA WALEMAVU MACHI, 2022.

Afisa maendeleo ya jamiialiwasilisha taarifa ya taarifa ya marejesho ya mikopo
vikundi vya wanawake, vijana na walemavu machi, 2022. Nakala ya taarifa hiyo
waligawiwa wajumbe wote, kwa muhtasari taarifa hiyo ni kama ifuatavyo

Kwa kipindi cha mwaka 2021/2022 Halmashauri imetenga Tshs 213,000,000/= kwa ajili
ya kutoa mikopo kwa vikundi 42 vya uzalishaji mali vya wanawake, vijana na Watu
wenye walemavu.

Kwa kipindi cha Machi 2021/2022, Halmashauri imetoa mikopo yenye thamani ya Tsh.
100,000,000/= kati ya fedha hizo Mapato ya ndani Tshs 50,000,000/= na marejesho
50,000,000/= kwa ajili ya kukopesha vikundi 14 vyenye jumla ya washiriki 80, vikiwemo
vikundi vya wanawake 7 vyenye wanufaika 47 vimekopeshwa Tshs.45,000,000/=,
vijana 5 vyenye wanufaika 26 vimekopoeshwa Tshs. 45,000,000/= na watu wenye
ulemavu 2 vyenye wanufaika 7 vimekopeshwa Tshs. 10,000,000/=

HALI HALISI YA MAREJESHO NA MADENI YA MIKOPO YA VIKUNDI KWA
KIPINDI CHA MWEZI MACHI -2022 KWA VIKUNDI VYA MWAKA 2010-2022

Kwa Kipindi cha Mwezi Machi - 2022 Jumla ya Tshs. 26,574,700 /= zimerejeshwa
kutoka vikundi vya Wanawake, Vijana na Watu wenye Ulemavu kwa mchanganuo
ufuatao:-
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Marejesho kwa  vikundi vilivyokopeshwa kwa mwaka wa fedha
2021/2022

Vikundi vya wanawake Tshs. 4,884,000.00
Vikundi vya Vijana Tshs. 6,129,000.00
Vikudi vya Walemavu Tshs. 1,200,000.00
JUMLA Tshs. 12,213,000.00

Marejesho kwa  vikundi vilivyokopeshwa kwa mwaka wa fedha
2020/2021

Vikundi vya wanawake Tshs. 6,746,000.00
Vikundi vya Vijana Tshs. 6,555,700.00
Vikudi vya Walemavu  Tshs. 570,000.00
JUMLA Tshs. 13,871,700.00

Marejesho kwa  vikundi vilivyokopeshwa kwa mwaka wa fedha
2019/2020

Vikundi vya wanawake Tshs. 350,000/=
Vikundi vya Vijana Tshs. 0
Vikudi vya Walemavu Tshs. 0
JUMLA Tshs. 350,000 /=

Marejesho kwa  vikundi vilivyokopeshwa kwa mwaka wa fedha
2018/2019

Vikundi vya wanawake Tshs. 100,000/=
Vikundi  vya Vijana Tshs.400,000/=
Vikudi vya Walemavu Tshs. 0

JUMLA Tshs. 140,000/ =

Marejesho kwa vikundi vilivyokopeshwa mkopo kwa mwaka wa fedha
2010 hadi 2018

Vikundi vya wanawake Tshs. 0
Vikundi vya Vijana  Tshs. 0
JUMLA Tshs. 0/=



Wajumbe waliipokea taarifa hiyo na kukubaliana iende kamati ya fedha, uongozi na
mipango kujadiliwa

12/2021/2022/128: TAARIFA YA UTEKELEZAJI MIRADI YA MAENDELEO ROBO YA TATU
2022. 4 g ;

» Katibu Afisa Mipango aliwasilisha taarifa ya utekelezaji miradi ya maendeleo robo
ya tatu Januari hadi Machi 2022, nakala ya taarifa hiyo waligawiwa wajumbe
wote, kwa muhtasari taarifa hiyo ni kama ifuatavyo '

Kwa mwaka wa fedha 2021/2022 Halmashauri ya Wilaya ya Muheza inatarajia
kufanya matumizi kwenye miradi ya maendeleo kiasi cha Shs 11,399,175,676.
Ambapo fedha kiasi cha Shilingi 852,000,000.00 ni mapato ya ndani. Aidha,
Halmashauri imepokea shs 10,120,566,254 ikiwemo na fedha Shs 2,541,589,865
na fedha zilizovuka mwaka 2020/2021.

Wajumbe waliipokea taarifa hiyo na kukubaliana iende kamati ya fedha, uongozi
na mipango kujadiliwa. (Kiambatanisho kimeambatanishwa)
12/2021/2022/129: TAARIFA YA MANUNUZI YA HALMASHAURI ROBO YA TATU 2022.
Afisa manunuzi aliwasilisha taarifa ya manunuzi robo ya tatu Januari hadi Machi
2022, nakala ya taarifa hiyo waligawiwa wajumbe wote, kwa muhtasari taarifa

hiyo ni kama ifuatavyo

Halmashauri ya Wilaya ya Muheza imefanya manunuzi yenye thamani ya Tsh.
172,154,495.04/= kwa mchanganuo ufuatao

o Vifaa 153,229,635.04/=
e Huduma zisizo za kitaalam 18,924,860/=
e Huduma za kitaalam 5
e Kazi -
JUMLA 172,154,495.04/=

Wajumbe waliipokea taarifa hiyo na kukubaliana iende kamati ya fedha, uongozi
na mipango kujadiliwa.

12/2021/2022/130: TAARIFA YA KAMATI YA UKAGUZI ROBO YA TATU JANUARI-
MACHI, 2021/2022

Mkaguzi wa ndani aliwasilisha taarifa ya kamati ya ukaguzi robo ya tatu
Januari-Machi, 2021/2022, nakala ya taarifa hiyo waligawiwa wajumbe wote,
kwa muhtasari taarifa hiyo ni kama ifuatavyo

Katika kipindi cha Robo ya pili Kitengo cha Ukaguzi wa Ndani kimefanya ukaguzi
katika maeneo mbalimbali ikiwemo Fedha na Biashara (Mapato na matumizi),
Utumishi na Utawala, Manunuzi, TASAF III, Elimu Msingi na Sekondari,
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Maendeleo ya Jamii, na Ufuatiliaji wa utekelezaji wa mapendekezo yaliyopita ya
Mkaguzi wa Ndani na Mkaguzi wa Nije.

Katika kipindi cha Robo y2 pili (Oktoba — Desemba, 2021), Kitengo cha Ukaguz!
wa Ndani kimefanya mapitio ya majibu ya hoja 18 za vipindi vilivyopita, hoja 7
zimefungwa na kubakia na hoja 11 zinazosubiri utekelezaji katika robo ya tatu
kwa mwaka wa fedha 2021/2022.

Pia katika kipindi cha robo ya pili, Oktoba hadi Desemba, 2021 kwa mwaka wa
fedha 2021/2022 Mkaguzi ametoa hoja 8 ambazo bado zinaendelea kufanyiwa
utekelezaji na Idara husika, hivyo kufanya kuwa na jumla ya hoja 19 zinazosubiri
utekelezaji kutoka kwa Wataalamu.

Wajumbe waliipokea taarifa hiyo na kukubaliana iende kamati ya fedha,
uongozi na mipango kujadiliwa

12[2021/2022/131‘. MAPENDEKEZO YA WATUMISHI HODARI KWA MWAKA 2020/2021
HALMASHAURI YA WILAYA YA MUHEZA.

Afisa utumishi aliwasilisha taarifa mapendekezo Ya watumishi hodari wa
Halmashauri ya Wilaya ya Muheza kwa mwaka 2021/2022 orodha ya watumishi
waliopendekezwa iligwiwa kwa wajumbe wote. Kwa muhtasari mapendekezo hayo
ni kama yafuatayo.

Idara kwa kushirikiana na vyama vya wafanyakazi imekamilisha zoezi la kuwapata
wafanyakazi hodari na inapendekeza watumishi hawa wapewe zawadi ya shilingi
100,000/= kila mmoja kwa kuzingatia bajeti iliyotengwa

Wajumbe waliipokea taarifa hiyo na kukubaliana iende kamati ya fedha, uongozi na
mipango kujadiliwa

12/2021[2022/132:MAPENDEKEZO YA SHERIA NDOGO ZA HALMASHAURI ZA MWAKA
2022.

Mwanasheria aliwasilisha taarifa mapendekezo ya sheria ndogo. Nakala ya taarifa
hivo waligawiwa wajumbe wote na kwa muhutasari ni kama ifuatavyo.kama
yafuatayo

Halmashauri ina mamlaka ya kutunga Sheria Ndogo na inatarajia kutunga Sheria
Ndogo ambazo zitasaidia katika ukusanyaji wa mapato katika eneo la mamlaka
yake. Sheria ndogo hizo zimetungwa kufuatia matakwa ya kifungu cha 7 cha
Sheria za fedha za Serikali za Mitaa, Sura ya 290 ya Sheria za Tanzania na kifungu

cha 153 cha Sheria za Serikali za Mitaa Mamlaka za Wilaya, Sura ya 287 ya Sheria
za Tanzania.

Kwa mamlaka iliyopewa na sheria hizo Halmashauri inakusudia kutunga sheria
ndogo 2 na kufanya marekebisho kwa sheria ndogo nyingine 5 kama

inavyoonekana kwenye taarifa hii. MAPENDEKEZO ya viwango vilivyoainishwa
8



kwenye sheria ndogo hizi zimewasilishwa kwa wadau hususan watendaji wa
Kata zote ili Kamati za Maendeleo za Kata zitoe maoni yao ili zilwasilishwe kwenye
Mamlaka kwaajili ya idhini.

Wajumbe waliipokea taarifa hiyo na kukubaliana iende kamati ya fedha, uongozi
na mipango kujadiliwa

12/2021/2022/133: MAOMBI YA KUTANGAZA ZABUNI 2022/2023

Afisa manunuzi aliwasilisha maombi ya kutangaza zabuni.2022/2023 nakala ya
taarifa hiyo waligawiwa wajumbe na taarifa ilikuwa kama ifuatavyo.

Halmashauri inawasilisha Maombi ya idhini ya kutangaza zabuni mbalimbali za
wakala wa ukusanyaji ushuru kama ifuatavyo. i

L Wakala wa ushuru wa mazao isipokuwa korosho, mkonge na
masambu.

II. Wakala wa ushuru wa mchanga, mawe na kokoto.

III.  Wakala wa ushuru wa vyoo vya soko la michungwani na stendi ya

Bomani.
IV.  Wakala wa ushuru tozo za usafirishaji miji.
V. Wakala wa ulinzi

Wajumbe waliipokea taarifa hiyo na kukubaliana iende kamati ya fedha, uongozi
na mipango kujadiliwa

12/2021/2022/134: KUFUNGA KIKAO.
Mwenyekiti aliwashukuru wajumbe kwa usikivu wakati wote wa kikao
alifunga kikao saa 08:30 mchana.

UMETHIBITISHWA:

rareHE: 171|821



KIAMBATA C

TAARIFA YA UTEKELEZAJI WA MIRADI YA FEDHA ZA UVIKO - 19 (TCRP 5441).

NA LENGO LA MWAKA UTEKELEZAJI FEDHA MAELEZO
MAUMBILE % TENGWA TOLEWA TUMIKA
1 2 3 4 5 6 7 8
1|Ujenzi wa Chumba 1 cha darasa katika |darasa 1 limekamilika [100 20,000,000 20,000,000 20,000,000 |Ujenzi Umekamilika
shule Sekondari Bwembwera
2|Ujenzi wa vyumba 3 vya madarasa katika [Ujenzi umekamilika 100 60,000,000 60,000,000 60,000,000|Ujenzi Umekamilika
shule Sekondari Chief Mang'enya
3|Ujenzi wa Chumba 1 vya darasa katika Ujenzi umekamilika 100 20,000,000 20,000,000 20,000,000 |Ujenzi Umekamilika
shule Sekondari Kerenge
4|Ujenzi wa Chumba 1 cha darasa katika  |Ujenzi umekamilika 100 20,000,000 20,000,000 20,000,000|Ujenzi Umekamilika
shule Sekondari Kicheba
5|Ujenzi wa Chumba 1 cha darasa katika Ujenzi umekamilika 100 20,000,000 20,000,000 20,000,000{Ujenzi Umekamilika
shule Sekondari Kigombe
6|Ujenzi wa vyumba 3 vya madarasa katika [Ujenzi umekamilika 100 60,000,000 60,000,000 60,000,000 {Ujenzi Umekamilika
shule Sekondari Kilulu
7 |Ujenzi wa vyumba 4 vya madarasa katika [Ujenzi umekamilika 100 80,000,000 80,000,000 80,000,000 |Ujenzi Umekamilika
shule Sekondari Majengo
8|Ujenzi wa vyumba 2 vya madarasa katika |Ujenzi umekamilika 100 40,000,000 40,000,000 40,000,000 |Ujenzi Umekamilika
shule Sekondari Kwabutu
9{Ujenzi wa vyumba 2 vya madarasa katika |Ujenzi umekamilika 100 40,000,000 40,000,000 40,000,000 (Ujenzi Umekamilika
shule Sekondari Mpapayu
10{Ujenzi wa vyumba 4 vya madarasa katika |Ujenzi umekamilika 100 80,000,000 80,000,000 80,000,000|Ujenzi Umekamilika
shule Sekondari Kwafungo
11|Ujenzi wa vyumba 4 vya madarasa katika |Ujenzi umekamilika 100 80,000,000 80,000,000 80,000,000 |Ujenzi Umekamilika
shule Sekondari Kwemkabala
12|Ujenzi wa Chumba 1 cha darasa katika  |Ujenzi umekamilika 100 20,000,000 20,000,000 20,000,000 |Ujenzi Umekamilika
shule Sekondari Magila
13|Ujenzi wa vyumba 3 vya madarasa katika |Ujenzi umekamilika 100 60,000,000 60,000,000 60,000,000 |Ujenzi Umekamilika
shule Sekondari Misalai
14|Ujenzi wa vyumba 2 vya madarasa katika |Ujenzi umekamilika 100 40,000,000 40,000,000 40,000,000 |Ujenzi Umekamilika
shule Sekondari Misozwe
15|Ujenzi wa Chumba 1 cha darasa katika Ujenzi umekamilika 100 20,000,000 20,000,000 20,000,000 |Ujenzi Umekamilika
shule Sekondari Mkurumuzi
16|Ujenzi wa Chumba 1 cha darasa katika  |Ujenzi umekamilika 100 20,000,000 20,000,000 20,000,000 |Ujenzi Umekamilika
shule Sekondari Mkuzi
17 |Ujenzi wa vyumba 2 vya madarasa katika |Ujenzi umekamilika 100 40,000,000 40,000,000 40,000,000 {Ujenzi Umekamilika
shule Sekondari Mlinga
18|Ujenzi wa vyumba 2 vya madarasa katika |Ujenzi umekamilika 100 40,000,000 40,000,000 40,000,000 |Ujenzi Umekamilika

shule Sekondari Mlingano
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NA LENGO LA MWAKA UTEKELEZAJI FEDHA MAELEZO
MAUMBILE % TENGWA TOLEWA TUMIKA
19|Ujenzi wa vyumba 1 vya madarasa katika |Ujenzi umekamilika 100 20,000,000 20,000,000 20,000,000 |Ujenzi Umekamilika
shule Sekondari Mtindiro
20|Ujenzi wa vyumba 2vya madarasa katika |Ujenzi umekamilika 100 40,000,000 40,000,000 40,000,000 |Ujenzi Umekamilika
shule Sekondari Kwabada
21|Ujenzi wa vyumba 2 vya madarasa katika [Ujenzi umekamilika 100 40,000,000 40,000,000 40,000,000 |Ujenzi Umekamilika
shule Sekondari Ngomeni
22|Ujenzi wa vyumba 2 vya madarasa katika [Ujenzi umekamilika 100 40,000,000 40,000,000 40,000,000 |Ujenzi Umekamilika
shule Sekondari Nkumba
23|Ujenzi wa vyumba 2 vya madarasa katika |Ujenzi umekamilika 100 40,000,000 40,000,000 40,000,000 |Ujenzi Umekamilika
shule ya Sekondari Tongwe
24|Ujenzi wa Chumba 1 cha darasa katika  |Ujenzi umekamilika 100 20,000,000 20,000,000 20,000,000 |Ujenzi Umekamilika
shule Sekondari Zigi
25|Ujenzi wa vyumba 2 vya madarasa katika |Ujenzi umekamilika 100 40,000,000 40,000,000 40,000,000 |Ujenzi Umekamilika
shule Sekondari Potwe
26{Ujenzi wa Chumba 1 cha darasa katika Ujenzi umekamilika 100 20,000,000 20,000,000 20,000,000 |Ujenzi Umekamilika
shule Sekondari Shebomeza
27|Ujenzi wa vyumba 4 vya madarasa katika |Ujenzi umekamilika 100 80,000,000 80,000,000 80,000,000 |Ujenzi Umekamilika
shule Sekondari Songa
28|Ujenzi wa vyumba 2 vya madarasa katika [Ujenzi umekamilika 100 40,000,000 40,000,000 40,000,000 |Ujenzi Umekamilika
shule Sekondari Zirai
29|Ujenzi wa vyumba 4 vya madarasa Ujenzi umekamilika 100 80,000,000 80,000,000 80,000,000 |Ujenzi Umekamilika
kwenye vituo Shikizi shule za Msingi
Bebere
30|Ujenzi wa vyumba 4 vya madarasa Ujenzi umekamilika 100 80,000,000 80,000,000 80,000,000 |Ujenzi Umekamilika
kwenye vituo Shikizi shule za Msingi
Kwemkabala
31|Ujenzi wa vyumba 2 vya madarasa Ujenzi umekamilika 100 40,000,000 40,000,000 40,000,000 |Ujenzi Umekamilika
Shikizi shule za Msingi Jambe
32 |Ujenzi wa Bweni 1 Shule ya Msingi yenye |Jengo limepauliwa na |75 80,000,000 80,000,000 80,000,000 |Fedha zimekwisha,
mzhitaji maalum shule ya msingi kuwekwa grili za Taratibu za kuomba
Ngomeni madirisha fedha hazina
zinaendelea
33|Ujenzi wa nyumba ya daktari (3 in one) Jengo limekamilika 80 90,000,000 90,000,000 90,000,000 {Ujenzi Umekamilika
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